Byddwn yn agor mwy aml dros y ‘Dolig, fel y canlynol: ~  We’ll be opening more frequently in the run up to Christmas, as follows:

  • Dydd Mercher 6/12/17 Wednesday – 13:00 – 18:00
  • Dydd Iau 7/12/17 Thursday – 13:00 – 18:00
  • Dydd Gwener 8/12/17 Friday – 09:00 – 18:00
  • Dydd Mercher 13/12/17 Wednesday – 13:00 – 18:00
  • Dydd Iau 14/12/17 Thursday – 13:00 – 18:00
  • Dydd Gwener 15/12/17 Friday – 09:00 – 18:00
  • Dydd Sadwrn 16/12/17 Saturday – 10:00 -14:00
  • Dydd Mercher 20/12/17 Wednesday – 13:00 – 18:00
  • Dydd Iau 21/12/17 Thursday – 13:00 – 18:00
  • Dydd Gwener 22/12/17 Friday – 09:00 – 18:00
  • Dydd Sadwrn 23/12/17 Saturday – 10:00 -14:00
  • Dydd Gwener 29/12/17 Saturday – 10:00 -17:00

Bydd ein siop ar gau yn y Flwyddyn Newydd tan canol Ionawr 2018.

In the New Year our shop will be closed until the middle of January 2018.